ผอ.รร. รับโล่รางวัลดีเด่นแห่งชาติทางวิชาชีพการบริหารการศึกษา
คณะครู นักเรียน และผู้ปกครอง ขอแสดงความยินดีกับ นายอัมพร เพชรโชติ ผู้อำนวยการโรงเรียนจันทร์ประภัสสร์อนุสรณ์ เข้าเฝ้าฯ รับโล่รางวัลดีเด่นแห่งชาติทางวิชาชีพการบริหารการศึกษา ประเภทผู้บริหารสถานศึกษาดีเด่น จากสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เมื่อวันที่ 9 สิงหาคม 2565 ณ ศาลาดุศาลาดุสิดาลัย สวนจิตรลดา
![](https://www.janprapatanusorn.ac.th/main/wp-content/uploads/2022/08/PPT-1-1024x724.jpg)